Labaran Masana'antu
-
Menene SFP Transceiver
Tsarin gani yana kunshe da na'urorin optoelectronic, da'irori masu aiki da mu'amalar gani.Na'urar optoelectronic ta haɗa da watsawa da karɓar sassa.Ana amfani da na'urorin gani da yawa a hanyoyin sadarwa na gani, cibiyoyin bayanai da sauran wurare.Don haka, menene ainihin modu ɗin gani ...Kara karantawa -
A cikin zamanin 5G, na'urorin gani na gani sun dawo zuwa haɓaka a cikin kasuwar sadarwa
Gina 5G zai fitar da saurin haɓakar buƙatun na'urorin gani don sadarwa.A cikin sharuddan buƙatun na'urorin gani na 5G, an raba shi zuwa sassa uku: fronthaul, midhaul, da backhaul.5G fronthaul: 25G / 100G na gani module 5G cibiyoyin sadarwa bukatar mafi girma tushe tashar / cell ...Kara karantawa -
Yaya ake amfani da transceivers fiber optic?Gabatarwa ga amfani da fiber optic transceivers!
Kafin, mun gabatar da halaye, fa'idodi da hanyoyin haɗin haɗin fiber optic transceivers.Na yi imani cewa abokai da suka gani suna da wata fahimta game da wannan.Wani na iya tambaya game da takamaiman amfani da na'urar gani ta gani.A yau, editan Hangzhou Feichang Techn...Kara karantawa -
Gabatarwa ga ƙa'idar aiki da hanyar amfani da transceiver fiber na gani
Game da ka'idar aiki da hanyar amfani da na'urar transceiver fiber na gani, editan Feichang Technology ya tsara shi a hankali a nan.Da farko, bari mu fahimci menene transceiver fiber na gani.The Tantancewar fiber transceiver ne short-nesa Twisted biyu The serial watsa medi ...Kara karantawa -
Menene aikin mai canza wutar lantarki?Yadda za a kula da fiber optic transceiver?
Mai canza wutar lantarki zai iya haɓaka ainihin saurin Ethernet cikin sauƙi kuma ya kare ainihin albarkatun cibiyar sadarwa na mai amfani.Hakanan ana iya kiransa transceiver fiber na gani.Mai canza wutar lantarki zai iya gane haɗin kai tsakanin maɓalli da kwamfuta, kuma yana iya ...Kara karantawa -
Menene babban manufar transceiver fiber optic?
Aikin fiber transceiver bai shine kamar haka: yana canza siginar lantarki da muke so mu aika zuwa siginar gani kuma yana aika shi.A lokaci guda, yana iya canza siginar gani da aka karɓa zuwa siginar lantarki kuma ya shigar da shi zuwa ƙarshen karɓar mu.Fiber na gani trans...Kara karantawa -
Duniyar Nokia Bell Labs tana yin rikodin sabbin abubuwa a cikin fiber optics don ba da damar hanyoyin sadarwa na 5G mai sauri da girma na gaba.
Kwanan nan, Nokia Bell Labs ta sanar da cewa, masu bincikenta sun kafa tarihi a duniya na mafi girman farashin dillali guda ɗaya akan daidaitaccen fiber na gani guda ɗaya mai tsawon kilomita 80, tare da matsakaicin matsakaicin 1.52 Tbit/s, wanda yayi daidai da watsa YouTube miliyan 1.5 bidiyo a lokaci guda.Hudu ne...Kara karantawa -
Shin masana'antar sadarwar gani za ta zama "masu tsira" na COVID-19?
A cikin Maris, 2020, LightCounting, ƙungiyar bincike ta kasuwar sadarwa ta gani, ta kimanta tasirin sabon coronavirus (COVID-19) akan masana'antar bayan watanni uku na farko.Kashi na farko na shekarar 2020 yana gab da ƙarewa, kuma duniya tana fama da cutar ta COVID-19.Kasashe da dama...Kara karantawa -
LightCounting: Masana'antar sadarwa ta gani za ta kasance farkon wanda zai murmure daga COVID-19
A cikin Mayu., 2020, LightCounting, wata sanannen ƙungiyar bincike ta kasuwar sadarwa ta gani, ta ce nan da 2020, haɓakar ci gaban masana'antar sadarwar gani yana da ƙarfi sosai.A ƙarshen 2019, buƙatun DWDM, Ethernet, da gaban waya mara waya ya karu, wanda ya haifar da ƙarancin…Kara karantawa -
Bincike ya ce kasuwar ƙirar ƙirar za ta wuce dala biliyan 17.7 a cikin 2025, tare da babbar gudummawar daga cibiyoyin bayanai.
Girman kasuwa na samfuran gani ya kai kusan dala biliyan 7.7 a cikin 2019, kuma ana tsammanin zai ninka zuwa kusan dala biliyan 17.7 nan da 2025, tare da CAGR (yawan haɓakar haɓakar shekara-shekara) na 15% daga 2019 zuwa 2025. ”YoleD & Velopement (Yole) Analyst Martin Vallo sai...Kara karantawa